1. Dubi elasticity na tabarma. Lokacin zabar tabarma na yoga, zaku iya tsunkule tabarmar yoga tare da babban yatsa da yatsa don ganin ko juriya na iya biyan bukatun yin yoga. Zaɓi tabarma yoga mai sassauƙa wanda ke kare haɗin gwiwa da ƙasusuwan ku yayin aiki.
2. Lokacin zabar matin yoga, rubutu yana ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi dacewa. Rubutun matin yoga yana da alaƙa da muhalli kuma ba shi da gurɓatacce. Lokacin zabar, zaku iya ɗaukar gogewa tare da ku kuma ku goge tabarmar yoga da wahala don ganin ko kayan aikin yoga yana da sauƙin lalacewa.
3. Gwada kaddarorin anti-slip. Yoga MATS yana buƙatar kyakkyawan aikin anti-slip don tabbatar da cewa hatsarori irin su zamewa ba za su faru ba yayin aiki. Lokacin zabar, zaku iya tura saman tabarma a hankali tare da tafin hannun ku don ganin ko akwai bushewar ji; In ba haka ba, yana da sauƙi don zamewa yayin yin yoga.
4. Auna kauri na tabarma. Idan kai ma'aikaci ne da ke fuskantar yoga a karon farko, zaka iya zaɓar tabarma mai kauri, wanda gabaɗaya ake buƙata ya zama kauri 6 mm; Bayan wani lokaci na aiki, lokacin da kake da wani tushe, zaka iya zaɓar matin yoga tare da kauri na kusan 3.5 ~ 5mm. Hakanan ya kamata a yi la'akari da farashin. Farashin yana da alaƙa kai tsaye da rubutun yoga mat, idan shine karo na farko don yin yoga, zaku iya zaɓar matin TPE mai tsada mai tsada; Idan za ku iya samun shi, duba yoga-friendly yoga MATS da aka yi daga latex na halitta da hemp waɗanda ba za su shafi lafiyar ɗan adam ba ko iska ta yanayi.
Lokacin aikawa: Juni-29-2023